(0)

Sản phẩm nổi bật

TP Link

Bộ chuyển đổi quang điện WDM 10/100Mbps TP-Link MC111CS

Bộ chuyển đổi quang điện WDM 10/100Mbps TP-Link MC111CS

Giá: Liên hệ

MC111CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế bởi TP-Link. Thiết bị này dùng để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại. 

Xem chi tiết

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Multi-Mode Gigabit TP-Link MC112CS

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Multi-Mode Gigabit TP-Link MC112CS

Giá: Liên hệ

MC200CM là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế bởi TP-Link. Thiết bị này dùng để chuyển đổi sợi 1000BASE-SX cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3ab 1000 Base-T và chuẩn IEEE802.3z 1000Base-SX.

Xem chi tiết

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Multi-Mode Gigabit TP-Link MC200CM

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Multi-Mode Gigabit TP-Link MC200CM

Giá: Liên hệ

MC200CM là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế bởi TP-Link. Thiết bị này có tác dụng chuyển đổi sợi 1000BASE-SX cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. 

Xem chi tiết

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

Giá: Liên hệ

MC210CS là một thiết bị chuyển đổi phương tiện truyền thông (Media Converter) được sử dụng trong các mạng truyền thông. Thiết bị này có khả năng chuyển đổi tín hiệu quang điện giữa cáp quang và cáp đồng, cho phép kết nối các thiết bị mạng sử dụng công nghệ quang với nhau.

Xem chi tiết

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L

Giá: Liên hệ

MC220L là một thiết bị chuyển đổi phương tiện của TP-Link, được thiết kế để cung cấp khả năng chuyển đổi tín hiệu giữa các phương tiện truyền thông khác nhau.

Xem chi tiết

Module SFP 1000Base-BX WDM hai chiều TP-Link TL-SM321B-2

Module SFP 1000Base-BX WDM hai chiều TP-Link TL-SM321B-2

Giá: Liên hệ

TL-SM321B-2 là một SFP Module của TP-Link. Đây là một module quang đơn sợi, hỗ trợ kết nối quang tốc độ cao trong các thiết bị mạng như switch, router hoặc card mạng.

Xem chi tiết

Module SFP 1000Base-BX WDM hai chiều TP-Link TL-SM321A-2

Module SFP 1000Base-BX WDM hai chiều TP-Link TL-SM321A-2

Giá: Liên hệ

TL-SM321A-2 là một module quang SFP (Small Form-factor Pluggable) được sản xuất bởi TP-Link. Đây là một module quang đơn sợi, hỗ trợ kết nối quang tốc độ cao trong các thiết bị mạng như switch, router hoặc card mạng.

Xem chi tiết

Module SFP Định hướng WDM 1000Base-BX TP-LINK TL-SM321A

Module SFP Định hướng WDM 1000Base-BX TP-LINK TL-SM321A

Giá: Liên hệ

Module SFP định hướng WDM 1000Base-BX TP-LINK TL-SM321A là một module quang SFP (Small Form-factor Pluggable) được sử dụng trong các thiết bị mạng để kết nối và truyền dữ liệu qua cáp quang. Module này hỗ trợ công nghệ WDM (Wavelength Division Multiplexing), cho phép truyền và nhận dữ liệu trên cùng một sợi cáp quang, sử dụng hai bước sóng khác nhau.

Xem chi tiết

Module quang TP-Link TL-SM311LM

Module quang TP-Link TL-SM311LM

Giá: Liên hệ

TL-SM311LM là một mô-đun transceiver SFP được sử dụng trong mạng Ethernet. Nó hỗ trợ kết nối Gigabit Ethernet qua cáp quang đa chế độ. Mô-đun này hoạt động trên bước sóng 850nm và tương thích với cả cáp quang đa chế độ 50/125µm và 62.5/125µm. Nó có đầu nối LC duplex và có thể truyền dữ liệu lên đến khoảng cách 550 mét. TL-SM311LM thường được sử dụng trong các trung tâm dữ liệu và mạng mở rộng.

Xem chi tiết

Module quang TP-Link TL-SM311LS

Module quang TP-Link TL-SM311LS

Giá: Liên hệ

TL-SM311LS là một module quang SFP (Small Form-factor Pluggable) được sản xuất bởi TP-Link. Đây là một module quang đơn giản và tiện lợi, được sử dụng để mở rộng khoảng cách truyền tải của các thiết bị mạng.

Xem chi tiết

Module quang 10GBase-LR SFP+ TL-SM5110-LR

Module quang 10GBase-LR SFP+ TL-SM5110-LR

Giá: Liên hệ

TL-SM5110-LR là một module quang 10GBase-LR SFP+ của TP-Link. Thiết  bị này được thiết kế để cung cấp kết nối quang tốc độ cao và đáng tin cậy cho các thiết bị mạng.

Xem chi tiết

Bộ thu phát 10GBase-SR SFP + LC TP-Link TL-SM5110-SR

Bộ thu phát 10GBase-SR SFP + LC TP-Link TL-SM5110-SR

Giá: Liên hệ

 

Bộ thu phát 10GBase-SR SFP+ LC TP-Link TL-SM5110-SR là một giải pháp chất lượng cao và đáng tin cậy cho việc truyền dẫn dữ liệu với tốc độ 10 Gigabit. Với thiết kế sắc nét và hiệu suất vượt trội, sản phẩm này mang lại khả năng kết nối mạnh mẽ và ổn định cho các hệ thống mạng.

Xem chi tiết

Dây cáp 3 mét 10G SFP+ TP-Link TL-SM5220-3M

Dây cáp 3 mét 10G SFP+ TP-Link TL-SM5220-3M

Giá: Liên hệ

Dây cáp 3 mét 10G SFP+ TP-Link TL-SM5220-3M

Xem chi tiết

Dây cáp 1 mét 10G SFP+ TP-Link TL-SM5220-1M

Dây cáp 1 mét 10G SFP+ TP-Link TL-SM5220-1M

Giá: Liên hệ

Dây cáp 1 mét 10G SFP+ TP-Link TL-SM5220-1M

Xem chi tiết

Module quang TP-Link TL-SM5310-T

Module quang TP-Link TL-SM5310-T

Giá: Liên hệ

TL-SM5310-T là một sản phẩm mạng chất lượng cao của TP-Link.Đây là  một sản phẩm mạng chất lượng cao được thiết kế để đáp ứng nhu cầu kết nối mạng của các doanh nghiệp và tổ chức với những ưu điểm vượt trội như khả năng tương thích rộng rãi, hiệu suất cao và ổn định, quản lý linh hoạt và tin cậy, cũng như tính tiết kiệm năng lượng. Với các tính năng này, sản phẩm này xứng đáng được xem xét cho các doanh nghiệp và tổ chức có yêu cầu kết nối mạng chất lượng cao.

Xem chi tiết

Bộ cấp nguồn POE Injector TP-Link TL-POE150S

Bộ cấp nguồn POE Injector TP-Link TL-POE150S

Giá: Liên hệ

TL-POE150S là một thiết bị chuyển đổi nguồn điện qua Ethernet (PoE) được thiết kế để cung cấp nguồn điện và truyền dữ liệu cho các thiết bị mạng như camera IP, điểm truy cập không dây và các thiết bị mạng khác. Với khả năng hỗ trợ chuẩn PoE IEEE 802.3af/at, TL-POE150S giúp giảm đáng kể công việc cáp kết nối và tạo ra sự linh hoạt trong việc triển khai hệ thống mạng. Một trong những lợi ích quan trọng của TL-POE150S là khả năng chuyển đổi nguồn điện từ nguồn AC sang DC thông qua cáp Ethernet tiêu chuẩn Cat5e hoặc Cat6. Điều này loại bỏ nhu cầu sử dụng các ổ cắm điện riêng biệt cho các thiết bị mạng, giúp tiết kiệm không gian và giảm chi phí.

Xem chi tiết

Bộ cấp nguồn PoE++ Injector TP-Link TL-POE160S

Bộ cấp nguồn PoE++ Injector TP-Link TL-POE160S

Giá: Liên hệ

TL-POE160S là một bộ cấp nguồn PoE++ Injector của TP-Link, được thiết kế để cung cấp nguồn điện qua cáp Ethernet cho các thiết bị mạng yêu cầu công suất cao.Đây là một sản phẩm chất lượng cao và đáng tin cậy, được sử dụng rộng rãi trong các mạng LAN (Local Area Network) và các ứng dụng IoT (Internet of Things). Với TL-POE160S, bạn có thể truyền tải dữ liệu và cung cấp nguồn điện qua cáp Ethernet cho các thiết bị như camera IP, điểm truy cập Wi-Fi, điện thoại IP và nhiều thiết bị khác. Điều này giúp tiết kiệm không gian vì không cần sử dụng nguồn điện riêng biệt cho từng thiết bị.

Xem chi tiết

Bộ cấp nguồn PoE++ Injector TP-Link TL-POE170S

Bộ cấp nguồn PoE++ Injector TP-Link TL-POE170S

Giá: Liên hệ

TL-POE170S là một thiết bị PoE Switch (Switch hỗ trợ công nghệ Power over Ethernet) được sản xuất bởi TP-Link. Đây là một sản phẩm chất lượng cao và đáng tin cậy, được sử dụng rộng rãi trong các mạng LAN (Local Area Network) và các ứng dụng IoT (Internet of Things). Với TL-POE170S, bạn có thể truyền tải dữ liệu và cung cấp nguồn điện qua cáp Ethernet cho các thiết bị như camera IP, điểm truy cập Wi-Fi, điện thoại IP và nhiều thiết bị khác. Điều này giúp tiết kiệm không gian vì không cần sử dụng nguồn điện riêng biệt cho từng thiết bị.

Xem chi tiết

Switch 8 cổng TP-Link TL-SG1008

Switch 8 cổng TP-Link TL-SG1008

Giá: Liên hệ

TL-SG1008 là một switch Ethernet không quản lý 8 cổng của TP-Link. Được thiết kế để cung cấp hiệu suất và độ tin cậy cao, TL-SG1008 là một giải pháp lý tưởng cho việc mở rộng mạng LAN dây cáp trong các văn phòng nhỏ, gia đình hoặc doanh nghiệp nhỏ. Với 8 cổng Gigabit Ethernet, TL-SG1008 cho phép bạn kết nối nhanh chóng và dễ dàng các thiết bị mạng như máy tính, máy chủ, máy in, camera IP và các thiết bị khác. Tốc độ truyền dữ liệu Gigabit giúp tăng tốc độ truyền thông trong mạng LAN của bạn và hỗ trợ việc chia sẻ file lớn và xem video HD mượt mà.

Xem chi tiết

Switch để bàn Gigabit 16 cổng TP-Link TL-SG116

Switch để bàn Gigabit 16 cổng TP-Link TL-SG116

Giá: Liên hệ

TL-SG116 là một switch Ethernet không quản lý 16 cổng của TP-Link. Với thiết kế chất lượng cao và hiệu suất ổn định, nó là một giải pháp lý tưởng cho việc mở rộng mạng LAN trong các văn phòng nhỏ và doanh nghiệp nhỏ. Với TL-SG116, bạn có thể dễ dàng kết nối các thiết bị mạng như máy tính, máy in, camera IP và các thiết bị khác thông qua cổng Ethernet. Với tốc độ truyền dữ liệu Gigabit, switch này cung cấp hiệu suất cao và khả năng chuyển tiếp dữ liệu nhanh chóng.

Xem chi tiết

Bộ chia tín hiệu 16 cổng Gigabit Desktop/Rackmount TP-Link TL-SG1016D

Bộ chia tín hiệu 16 cổng Gigabit Desktop/Rackmount TP-Link TL-SG1016D

Giá: Liên hệ

Switch TL-SG1016D của TP-Link là một giải pháp nâng cấp hiệu suất cao, chi phí thấp và dễ sử dụng cho hệ thống mạng. Với 16 cổng Ethernet tốc độ Gigabit, nó cho phép bạn nâng cấp hệ thống mạng từ 10/100Mbps lên 1000Mbps. Tất cả các cổng đều hỗ trợ auto MDI/MDIX, giúp bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị mạng. Ngoài ra, TL-SG1016D được tích hợp công nghệ tiết kiệm năng lượng sáng tạo, giúp tiết kiệm đến 15% công suất tiêu thụ so với các switch thông thường. Nó cũng sử dụng vật liệu đóng gói có thể tái chế được lên đến 80%, góp phần vào việc bảo vệ môi trường.

Xem chi tiết

Bộ chia tín hiệu Desktop/Rackmount 24 Cổng Gigabit TP-Link TL-SG1024D

Bộ chia tín hiệu Desktop/Rackmount 24 Cổng Gigabit TP-Link TL-SG1024D

Giá: Liên hệ

TL-SG1024D là một switch Ethernet không quản lý với 24 cổng Gigabit. Với thiết kế chất lượng cao và hiệu suất ổn định, nó là một giải pháp lý tưởng cho các doanh nghiệp nhỏ và vừa. Với TL-SG1024D, bạn có thể mở rộng mạng của mình để kết nối nhiều thiết bị như máy tính, máy chủ, máy in và các thiết bị khác.

Xem chi tiết

Switch 5 cổng 2.5Gb TP-Link TL-SG105-M2

Switch 5 cổng 2.5Gb TP-Link TL-SG105-M2

Giá: Liên hệ

TL-SG105-M2 là một switch mạng được sản xuất bởi TP-Link, một nhà cung cấp hàng đầu trong lĩnh vực thiết bị mạng. Switch này được thiết kế để cung cấp hiệu suất và độ tin cậy cao cho các mạng nhỏ và văn phòng. Ưu điểm nổi bật của TL-SG105-M2 là khả năng chuyển tiếp dữ liệu với tốc độ Gigabit Ethernet. Điều này cho phép truyền dữ liệu nhanh chóng và ổn định giữa các thiết bị kết nối vào switch, tạo ra sự liên kết hiệu quả giữa các máy tính, máy chủ, hoặc các thiết bị mạng khác.

Xem chi tiết

Zalo Button
Zalo Button Hotline Button Gọi ngay Zalo Button Fanface Zalo Button Chat zalo